Mababa
Inilalabas quarterly. Sa 13 paglabas na naitala rito, mula 2023-12-08 hanggang 2026-09-14, ang aktwal na resulta ay mas mataas sa forecast nang 8 beses, mas mababa nang 5 beses, at katugma nang 0 beses. Ang karaniwang pagkakaiba sa pagitan ng forecast at aktwal ay 0.5%.
7 pa sa saklaw
Jul80.7%82.4% · 82.2%
| Panahon | Aktwal | Forecast | Nakaraan |
|---|---|---|---|
| Jul | 80.7% | 82.4% | 82.2% |
| Jun | 82.3% | 82% | 82.2% |
| May | 82.5% | 80.5% | 80.4% |
| Q4 | 78.5% | 78.4% | 78.9% |
| Q3 | 78.5% | 79.3% | 77.6% |
| Q2 | 79.3% | 78.8% | 79.9% |
| Q1 | 80.1% | 79.8% | 79.7% |
| Q4 | 79.8% | 79.3% | 79.4% |
| Q3 | 79.3% | 78.9% | 79.1% |
| Q2 | 79.1% | 78.4% | 78.6% |
| Q1 | 78.5% | 78.8% | 78.6% |
| Q4 | 78.7% | 80.2% | 78.8% |
| Q3 | 79.7% | 81% | 79.6% |
History goes back to 2023, which is as far as our data provider carries it.